![](http://technictrang.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427987583_2101658823541746_7340128731930535099_n.jpg)
วิทยาลัยเทคนิคตรัง ร่วมแสดงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์และสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนฯ
วิทยาลัยเทคนิคตรัง ร่วมแสดงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์และสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารี ร่วมกันร้องเพลงสรรเสริญพระบารมีและเพลงหยาดเหงื่อและรอยยิ้ม
ดร.กษิดิฏฐ์ คำศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตรัง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษา ร่วมแสดงความรัก และความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์และสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารีในช่วงการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ณ ลานกิจกรรมหน้าเสาธง วิทยาลัยเทคนิคตรัง