![](http://technictrang.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/409061097_2105895023118126_4290076347643832745_n.jpg)
พิธีปิด การจัดแสดงผลงาน นวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์และงานวิจัย (บูรณาการโครงงานวิชาชีพ) ประจำภาคเรียนที่ 2/2566
ดร.กษิดิฏฐ์ คำศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตรัง เป็นประธานในพิธีปิด การจัดแสดงผลงาน นวัตกรรม สิ่งประดิษฐ์และงานวิจัย (บูรณาการโครงงานวิชาชีพ) ประจำภาคเรียนที่ 2/2566 เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ระดับสถานศึกษา พร้อมทั้งมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียน นักศึกษาที่ได้รับรางวัล ณ ลานโดมอเนกประสงค์