![](http://technictrang.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352536496_179730131425078_3174452563098075994_n.jpg)
พิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาฯ
นายมาโนช มีศรี รองฯฝ่ายพัฒนากิจการ นักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วย ครู เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เมื่อวันที่ 3 มิถุนายน 2566 ณ หอประชุม โรงเรียนวิเชียรมาตุ